A7 PRO KLAN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HELOOOOO 2 SUMMER

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Gửi Admin

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
leo_9x_F1
Grassroots
Grassroots
leo_9x_F1

Gửi Admin Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Admin   Gửi Admin Icon_minitimeThu May 08, 2008 6:26 am

[b]Admin dạo này bận quá nên ít lên nhở. Admin mở thêm mấy box nữa cho 4rum hấp dẫn thiên hạ hơn đê.
VD: - Là người thằng nào chả thik chơi games ---> Box Games.
+ Trong box Games chia ra mấy box be bé như minigames, Games mô phỏng, chiến thuật, dàn trận, thể thao, hướng dẫn chơi, hack...
- Đã lên 4rum này là tất nhiên nhà phải có PC. Có PC thì phải cài soft (Anh em thấy cái máy nào cài mỗi Win ko thui chưa?). Muốn cài soft phải có nơi down ---> mở box Softwares. Trong box Softwares chia thành các box nhỏ hơn như Security Zone, tăng tốc máy, untilities,...
- Xài PC có lúc trục trặc, nên có thêm box thủ thuật máy tính (VD máy có virus thì xử lí thế nào, cách cài lại Win for newbie...
- Gu nghe nhạc mỗi người mỗi khác, việc chỉ có box nhạc pop cho music là ko chấp nhận dc. Admin nên thêm mấy box khác như Hiphop, Rap, R&B, Rock..., và nên chia cụ thể từng phân vùng nhạc ra, chứ đừng gộp chung lại như UK&US trộn lẫn với C-pop...
- và nhân tiện nên có thêm box ebook cho mọi người down tài liệu về, vd như truyện "Cho tôi xin 1 vé đi tuổi thơ" chẳng hạn, hay là "Harry Potter", hay sách hướng dẫn ôn thi...
Very Happy Very Happy affraid cheers
Đấy là vài góp ý của tui thui, mong admin xem xét để 4rum đông hơn, chứ lèo tèo mỗi mấy thành viên, mà thực ra từ đầu tới h chỉ có khoảng 5 người chăm chỉ post bài, mấy người kia gọi là ăn theo... Có người 1 đi ko trở lại như Tuấn Anh chẳng hạn...
Nếu Admin bận học thêm học nếm nhìu wá, thì nên chọn thêm vài mod giúp đỡ cho, dạo này admin chả lên duyệt bài j` cả. lol!
Admin
Admin
Admin

Gửi Admin Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Admin   Gửi Admin Icon_minitimeThu May 08, 2008 6:53 am

Trùi ui, pạn nào mà nhiệt tình quá đa? E hèm, admin xin kám ơn ý kiến kủa bạn, admin sẽ chỉnh sửa lại và đồng thời lập một Box để tuyển Mod. Kám ơn bạn nhìu, còn việc sửa thì, e hèm, độ nì đang xuống dốc tinh thần, mà ol hok thường xuyên -->
(Hay bạn add nick mình đi, mình chia sẻ quyền làm admin cho bạn Smile) )
https://a7nsl.forumakers.com
yuki

yuki

Gửi Admin Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Admin   Gửi Admin Icon_minitimeThu May 08, 2008 9:26 am

he he Very Happy
Én mới bị nói có mấy câu mà đã khen lấy khen để người ta rùi.
Làm thế là người ta ngượng, làn sau người ta ko gửi bài góp ý nữa đâu. Very Happy
Đùa đấy.
Chỉ cần Én biết được người đã post bài "gửi admin" là ai thì lần sau nếu thiếu sót, người ta sẽ góp ý cho, không cần chia sẻ quyền làm admin cho người ta đâu. Razz
Thế nhé,cứ về từ từ suy nghĩ xem người viết là ai, nếu không nghĩ ra thì hãy hỏi mấy đứa ở lớp ý.(mà phải lựa người mà hỏi, đừng hởi lung tung không người ta ghét đấy)
leo_9x_F1
Grassroots
Grassroots
leo_9x_F1

Gửi Admin Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Admin   Gửi Admin Icon_minitimeFri May 09, 2008 1:57 am

Thnx Admin vì đã trả lời nhanh như thế. Cứ như hô "Admin" là bạn có mặt luôn vậy. Laughing
Nik bạn là j` để mình còn add?
Bạn suy nghĩ kĩ chưa đó? Nếu bạn muốn share quyền Admin cho tui thì cũng ko khó khăn j`. Nhưng mà độ này tui bận khủng khiếp luôn, ôn thi cuối cấp & 1 đống lưu bút ngập đầu... Dưng mà tui sẽ cố gắng post bài lên để 4rum ngày càng phong phú và đa dạng về chủ đề và thể loại...
Tui đang có mấy cái soft + games hay mún share, nhưng mà hok có box để up lên (Admin đã tạo đâu), nên phải găm hàng vậy. Very Happy
Mà bạn học hành kết quả hok okie như ý hay sao mà xuống tinh thần?
Độ này thầy cô bận vào điểm nên trông dễ lắm, bạn có oánh tá lả ở lớp cũng chỉ bị nhắc nhở thui. Smile Oài, nói thế lại nhớ trường cũ. Bạn có j` mún làm thì làm ngay đi nhớ. Tui thì sắp hết thời học sinh rùi, sau này sẽ ko còn khai giảng khai giếc j` nữa đâu (Ackkk, ngày xưa toàn trốn khai giảng, bi h mới thấy tiếc nè Embarassed ), sẽ ko còn những phút giây nhí nhố hồn nhiên bên bạn bè nữa đâu...Rùi sẽ có lúc phải nói "cho tôi xin 1 tấm vé đi tuổi thơ"...
Thấy tiếc nuối những phút giây còn là học sinh quá........ Sad
Admin
Admin
Admin

Gửi Admin Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Admin   Gửi Admin Icon_minitimeFri May 09, 2008 8:45 pm

Thế bạn có phải mem a7 hok mà bạn rành chuyện a7 dữ vậy Smile)
Nick của mình hả, nè : cos_sasuke
Mà độ này máy mình hơi đơ, đang ol nhờ máy thằng em họ, có gì sửa máy xong mình upgrade lại 4rum liền

@Yuki: cái thứ nhất, ai cho con gọi dượng là Én? Cái thứ hai,con nói thế là sao? Dượng đek hỉu jì kả
https://a7nsl.forumakers.com
leo_9x_F1
Grassroots
Grassroots
leo_9x_F1

Gửi Admin Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Admin   Gửi Admin Icon_minitimeTue May 13, 2008 11:54 pm

Hôhô, lâu lắm roài mới quay lại đây. Tình hình là tại mấy hum trc PC của tui bị hỏng, ko vô dc net, nên ko qua đây. Còn bi h đang rảnh rảnh, học nốt tuần này ra trg rùi nên chả biết làm je`. Ngày hnay tui đi học vui vãi ạ. Từ thứ 2 đến h chả học hành j`(trừ thứ 7, CN vừa rùi tui đi thi thử), đến lớp ngồi chơi là chính. Hnay cón thê thảm hơn khi cả lớp 48 nhân thì 28 mem bùng đủ mọi lí do, thậm chí là ko thèm có phép.
Hôhô, ai bảo chúng nó ngu, đến lớp hnay cứ gọi là vui. Dc tiết 1 yên bình, sang tiết 2 Gấu Oxford mang 1 balô toàn bóng nước lên lớp. Và cả lũ quay ra ném nhau, ướt mèm như chuột từ đầu tới chân, bàn ghế GV sũng nước, sổ GĐB ướt mem, phải hong nắng, bàn ghế sàn lớp hành lang nước lênh láng, mọi người áo trong suốt nhìn thâu hết (ko sao toàn con gái, 3 thằng con trai đi xuống sân hết), tóc tai dựng ngược vì dính nước. sau 1 hồi vui chơi thỏa thích, 1 lúc sau các cô lên dạy, ai đi qua cũng hỏi sao lớp này ướt mèm vậy?, rùi nhắc nhau đi cẩn thận ko qua lớp này hành lang ướt dễ dập mặt lắm. hô hô, kỉ niệm thời hs nó nhí nhố thế đấy, khi thầy cô lên lớp cả lớp đồng loạt nói : "thưa thầy, lớp em bị dột ah", " Thưa cô, hôm nay bọn em mang nước đi dọn bàn ghế bảo vệ của công ah. Cô ngồi đó có thấy mát ko? có thấy bàn ghế sạch ko?" Very Happy cheers
hơ hơ hơ, đấy là tui kể lớp tui cho mà nghe, chứ ko có mấy trò hôn hít như A7 các bạn đâu. Chơi thế này dzui hơn nhiều, các em cố gắng mà theo kịp lớp tui về khoản nghịch nhá lol!
leo_9x_F1
Grassroots
Grassroots
leo_9x_F1

Gửi Admin Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Admin   Gửi Admin Icon_minitimeWed May 14, 2008 12:06 am

hêhê, bi h tui trả lời admin nè.
Trc hết, qua văn phong và cách viết của tui, rất dễ để đoán ra rằng tui ko học ở lớp bạn, ko còn là hs NSL ( bi h tui là cựu hs NSL). Nik của tui chỉ rõ ra rằng tui thuộc thế hệ 9x như các bạn vậy, và tui là F1( sinh năm 90 ế). Tiếp theo, căn cứ vào h post bài lên 4rum của các bạn, dễ thấy là tui hiện là hs ca sáng... Đấy, còn j thì bạn tự suy ra nhớ, dễ mà...
mà bạn hay lên net h nào để tui dễ nói chuyện, cơ mà add nik bạn rùi nhưng tui onl hiếm khi thấy bạn quá nhờ.
hơ hơ hơ, bạn có j muốn hỏi tui nữa ko để tui trả lời nốt cho Laughing
Sponsored content

Gửi Admin Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi Admin   Gửi Admin Icon_minitime

Gửi Admin
Trang 1 trong tổng số 1 trang